Cách phá băng thông Dcom viettel mới nhất thang 2/2013

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm xài máy tính' bắt đầu bởi NgocBaoSaiGonBMT, 3/2/13.

1. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Như tiêu đề.mới đây viettel đã fix lổi cách phá băng thông giói hạn tốt độ.
    Sau nhiều ngày tex thử mình đã có cách phá băng thông của viettel áp dụng cho gói 120k/th.
    Hiện nay mình đang dùng cáp quang nên không dùng đến,nhưng hướng dẩn cho nhiều bác khăp mọi miền điều thành công. 3g viettel mổi tháng mất 120k (nếu các bác nộp thẻ cào lúc khuyến mãi thì rẻ chán ).vậy tính ra mổi tháng mình chỉ mất khoãng 100k,vì lúc khuyến mãi mình nộp 200k+50%=300k dùng 2 tháng vẩn còn dư 60k.
    Tốt độ donwload thì các bác khỏi lo trên duói 500 kb/s.ăn đứt ADSL vnpt gói 270k/tháng.
    Cách hack rất đơn giản chỉ cần làm theo cách củ có thay đổi 1 chút là ok.

Link Cách 1
    ẨN NỘI DUNG:
    CLICK THÍCH BÀI VIẾT ĐỂ THẤY LINK DOWNLOAD

Cách 2 dài dòng quá gởi qua mail

2. Similar Threads: Cách băng
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Kinh nghiệm xài máy tính Dispatch Proxy - Hướng dẫn tăng tốc độ mạng bằng cách gộp 2 đường truyền 1/7/14
    Kinh nghiệm xài máy tính Cách kiểm soát băng thông kết nối Internet trong mạng LAN 17/6/14
    Kinh nghiệm xài máy tính Cách gửi mail bằng php trên xampp 14/9/13
    Kinh nghiệm xài máy tính Cách khởi động nhiều chương trình cùng một lúc bằng một file .bat 12/9/13
    Kinh nghiệm xài máy tính Những cách sử dụng máy tính giúp đảm bảo sức khỏe của bạn 23/6/14

3. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Ôi như mình thì không được gửi rồi.
    tunghha thích bài này.
  4. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
  5. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    các bác tranh thủ tham gia lấy chỉ tiêu 50 bài viết se nhận được mail nhé.
  6. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    có khi nào đủ 50 bài viết thì viettel đã fix rồi không nhỉ ?
  7. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    nếu vt fix lổi được thì em sẻ có cách khắt phục.
  8. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    vừa seach gg hóng được tin của bác đăng kí luôn diễn đàn em sẽ tích cực tham gia diễn đàn để đc bác shear . học hành đã vất vả rồi em chủ yếu là dùng dcom để học trức tuyến cho kì thi xắp tới , cha thằng vịt teo nó fix hết rồi em lại khổ hơn . năm nay mà thi trượt đh thì em có mà tự tử luôn vì thi lại mà bác . đã mất bao nhiêu tiền đăng kí học trực tuyến rồi em không muốn lắp mạng dây tốn thêm của bố mẹ tham gia diễn lại mất khá nhiều thời gian với em :127:
  9. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    ưu tiên bạn bạn để mail đi mình gởi qua cho.
  10. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    nếu được thì cám ơn bạn rất nhiều thành công thì mình sẽ bí mật hoàn toàn mail của mình : bach_duong151@yahoo.com 1 lần nữa cám ơn bạn
  11. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    đả gởi cho bạn,checkmail và lamf theo hướng dẩn nha bạn.thành công thank mình cái để lấy khí thế.
    tangtoc and kenshirokorin like this.
  12. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    hihi. không biết mình nhận đc không. nhưng toàn đọc là chính dù reg ních này lâu rồi chipbaby142@gmail.com cảm ơn thread nếu share mình
  13. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    tham gia tích cực đi bạn.
  14. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Thôi share cho anh em với đi mà. Mail đệ nè Sangtt04@gmail.com . Tks huynh nhiều mà.:85:
  15. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    đả gởi cho bạn qua inbox
    hoaiphuong2601 thích bài này.
  16. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    cho mình xin với bạn ơi, đang ở ngoài đảo, công việc lu bù mà mạng thì uể oải, nản hết muốn làm luôn, mình sẽ tích cực tham gia vào diễn đàn này. mail của mình : hoaiphuong2601@gmail.com
  17. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    gửi cho mình luôn đi bạn , tiện thể hỏi về acc vip fshare, sao đăng nhập là free member mà có dow nhanh dc đâu, cứ phải đợi hoài! damxuanquang1002@yahoo.com
  18. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    ban oi.minh can mang de hoc truc tuyen ,ma minh o mien nui mang yeu wa.ban sed minh mail voi.ma sinh vien ngheo khong co tien dung tra phi,ban gui minh voi,minh se tich cuc tham gia ,thanks ban nhieu,mail minh: dinh_menh_cay_dang998@yahoo.com
  19. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
  20. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Mình cũng muốn tham gia những diễn đàn thế này nhưng mà mình dốt IT lắm. Cho mình xin 1 vé đi bạn ơi. Bị VT fix cả tháng trời chán gần chết. :35:
  21. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    chán VT quá. dùng hết 120k tốc độ lại như rùa ý. bác chủ gửi mail stupido1920@gmail.com cho e với. e dùng mf190s. nếu phá dc bw e sẽ tích cực tham gia diễn đàn.hjhj.thanks bác trước!

✓ Khi muốn trả lời ai đó, bạn gõ @ cộng thêm nick diễn đàn của người đó phía sau @, giống như tag tên trên Facebook.
✓ Yêu cầu khi bình luận, bạn phải type chữ rõ ràng, không viết tắt, gõ tiếng Việt đầy đủ dấu đàng hoàng.
✓ Nên dùng font chữ mặc định của diễn đàn, không tô màu lòe loẹt hay dùng size chữ quá lớn khi bình luận.
✓ Không bình luận chém gió ngoài lề quá nhiều, không spam hay chửi bậy. Tuyệt đối chấp hành nội quy của diễn đàn!!!