Phần mềm giáo dục English Study 4.1 - Phần mềm học tiếng Anh chuyên nghiệp.

Thảo luận trong 'Phần mềm khác' bắt đầu bởi c2_cool, 6/11/12.

1. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Một vài điều về chương trình.

English Study 4.1 ( tuy cũ mà mới vì gồm cả 4 giáo trình : Streamline English, New American Streamline, Headway (ESP không có) và Here And There trong 1 bản cài duy nhất ). Như những bản khác thì bạn phải mount vào ổ ảo hoặc ghi ra đĩa mới có thể dùng được thì hôm nay việc đó đã trở nên quá đơn giản. những việc này là không cần thiết với bạn nữa.

Bản này đã cũ tất nhiên có nhiều phần không được như ESP 2012 nhưng cũng có cái chúng ta cần mà ESP 2012 không đáp ứng được, nhất là đối với những bạn còn yếu English. Đó là ES 4 có giải thích trong mỗi bài học (dù không cặn kẽ nhưng mình nghĩ cũng rất hữu ích, còn ESP thì đã lược bỏ điều này nên các bạn còn yếu English sẽ gặp nhiều khó khăn hơn khi học).

Và cả bộ giáo trình Headway gồm 5 cuốn như trong hình ở trên ESP 2012 cũng bỏ luôn. Mình nghĩ đây là thiếu sót đáng tiếc nhất của ESP 2012 vì Headway là bộ giáo trình tổng quát rất hay mà nhiều trung tâm ngoại ngữ vẫn đang giảng dạy.

Xin chân thành cảm ơn Tác Giả của phần mềm và chúc các bạn ngày càng học tốt, giỏi English hơn nữa.

Và đây là link
    cho các bạn.
    Gồm 5 Part.

Hướng dẫn sử dụng:
    Các bạn tải về và dùng phần mềm này nối các part lại.

Pass giải nén đã có trong file nén(Mở lên, không giải nén ngay). hướng dẫn cài đặt đã có trong file(huong dan cai dat ES4).

Nếu trong quá trình download, trang đó yêu cầu bạn đăng ký mới cho download tiếp thì bạn đăng ký theo link này nhé. bạn sẽ được 2G khi vào email xác nhận tài khoản và cộng thêm 500M nữa.

Chúc các bạn học giỏi English với phần mềm này.

2. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    pass download là gì vậy bạn ?gửi mình coi, mình không down được////
  3. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    pass: freesoftware hoặc softso1.com đó bạn
  4. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Cũng không đúng bạn ạ. Pass không được, chắc không down được rùi. Bạn thử lại coi.......
  5. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Các Link đã bị chết.Mong bạn xem lại dùm.Cám ơn nhiều

✓ Khi muốn trả lời ai đó, bạn gõ @ cộng thêm nick diễn đàn của người đó phía sau @, giống như tag tên trên Facebook.
✓ Yêu cầu khi bình luận, bạn phải type chữ rõ ràng, không viết tắt, gõ tiếng Việt đầy đủ dấu đàng hoàng.
✓ Nên dùng font chữ mặc định của diễn đàn, không tô màu lòe loẹt hay dùng size chữ quá lớn khi bình luận.
✓ Không bình luận chém gió ngoài lề quá nhiều, không spam hay chửi bậy. Tuyệt đối chấp hành nội quy của diễn đàn!!!