Ghost win xp Ghost Windows XP SP3 Full Soft đẹp nhẹ

Thảo luận trong 'Ghost windows' bắt đầu bởi Admin, 15/3/13.

1. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    [FONT=Tahoma, Arial, Helvetica, sans-serif]THÔNG TIN BẢN GHOST[/FONT]

Phần mềm cài trong bản Ghost:

Chiếm ram thấp 181 MB (cái này thay đổi khi bạn cài thêm phần mềm)

Các bạn có thể thay đổi giao diện

Office 2003

có thể chat trên yahoo

vào facebook dễ dàng

Tắt máy

Lưu ý khi ghost:

• Kiểm tra MD5 trước khi ghost nếu MD5 sai phải tải lại ko đc ghost sẽ gây lỗi
    • Có thể ghost từ CDboot, hoặc từ USB boot đều được
    • Không nên cắm usb khi ghost
    • Laptop đời cao trước khi ghost phải chuyển từ chế độ AHCI sang chạy IDE hay Compatibile nếu không sẽ bị màn hình xanh.
    Lưu ý tránh nhầm lẫn nhé các bạn

Bản này mình mod giao diện giống bản ghost no soft đã gửi trên 1 số diễn đàn.Nhưng mình lưu ý đây là bản cài mới không dùng bản no soft cũ đâu nhé mà sử dùng cd key khác và cài hoàn chỉnh các phần mềm hỗ trợ và fix tất cả các lỗi đã gặp ở các bản trước đó.

haokhe, thachcs and HCMUS like this.

2. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
  3. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Mình đã dùng bản No Soft của Bạn rồi, Giao diện đẹp, chạy rất ổn. Cảm ơn Bạn rất nhiều. Bây giờ mình đang tải tiếp bản này, một lần nữa cảm ơn Bạn đã chia sẻ những bản Ghost tuyệt vời.
    Admin thích bài này.
  4. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Trước hết cám ơn bạn rát nhiều. Tôi có cái máy cùi cpu celeron 1.7 GHZ (478 chân) main intel 865 card on không có khe cắm card rời. Bao lâu nay cài đủ loại winxp, ghost đủ các bản ghost nhưng chỉ cần mở 1 file mp4 có chất lượng hình ngon một chút là xịt luôn, màn hình đen ngòm,chỉ còn cách nhấn nút restart. Tôi có vô tình vào trang này tải được bản ghost xp này của bạn về thử. Cảm giác thật trên cả tuyệt vời. Bây giờ với chiếc máy còm không chỉ đọc báo mà tôi xem được tất cả các loại file video và kinh khủng hơn là .... còn mở được cả các file có đuôi .mkv...!!!.
    Admin thích bài này.
  5. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    Không có gì cảm ơn bạn rất nhiều, rất mong bạn ghé tới diễn đàn chúng tôi thường xuyên và có thể quảng bá giúp về diễn đàn này với bạn bè bạn nhé.
  6. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
  7. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    mà sao mình down vẫn bt mà bạn
  8. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    thanks bạn
  9. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    bạn ơi. cho mình hỏi. Mã MD5 ở đâu vậy bạn. mình down bằng media nhưng thấy bạn chỉ đưa ra có 1 mã MD5 thôi. lẽ ra phải đủ 8 mã ứng với 8 file chứ

======Bổ sung bài viết======

bạn ơi. cho mình hỏi. Mã MD5 ở đâu vậy bạn. mình down bằng media nhưng thấy bạn chỉ đưa ra có 1 mã MD5 thôi. lẽ ra phải đủ 8 mã ứng với 8 file chứ
  10. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    8 file bạn gộp còn 1 file thì dùng mã MD5 đó đó bạn
  11. Bạn có thích làm thành viên đăng bài? Click vào đây để đăng ký thành viên Softso1.com nhé!
    ghost cái này có cần lưu ý gì trong quá trình ghost không bạn. có bị lỗi vặt khi máy tự úp driver không.

✓ Khi muốn trả lời ai đó, bạn gõ @ cộng thêm nick diễn đàn của người đó phía sau @, giống như tag tên trên Facebook.
✓ Yêu cầu khi bình luận, bạn phải type chữ rõ ràng, không viết tắt, gõ tiếng Việt đầy đủ dấu đàng hoàng.
✓ Nên dùng font chữ mặc định của diễn đàn, không tô màu lòe loẹt hay dùng size chữ quá lớn khi bình luận.
✓ Không bình luận chém gió ngoài lề quá nhiều, không spam hay chửi bậy. Tuyệt đối chấp hành nội quy của diễn đàn!!!